โปรโมชั่น
  กล้องวงจรปิด EVO
  เครื่องบันทึก
  กล้องอินฟาเรด
  กล้องสปีดโดม
  HIKVISION
  กล้อง Analog FHD
  เครืองบันทึกภาพ DVR
 
  HILOOK
   
   
 
  DAHUA
   
   
 
  EZVIZ
   
   
   
  กล้องวงจรปิด Panasonic
  E-Series (IP Camera)
  C-Series (HD Camera)
  กล้องวงจรปิด JAGUAR
  กล้องวงจรปิด
  เครืองบันทึก
  ระบบไฟเบอร์ออปติกและอุปกรณ์
  Fiber Optic Cable
  Media Converter
  Accessories
  ระบบกันขโมย
   
  เครื่องสแกนลายนิ้วมือ
   
  เครื่องทาบบัตร นิ้วมือ ผ่ามือ ใบหน้า
   
  อุปกรณ์เน็ตเวิร์ค
   
  อุปกรณ์สำหรับติดตั้ง
   
  ดาว์นโหลด
  ฟังเพลงออนไลน์
   
   
   
   
   
สอบถามรายละเอียด
053-166641
Tel. 088-2587858
 
สถิติเข้าเยี่ยมชมเว็บไซต์
  สถิติของวันที่ 24/09/2563
  จำนวนผู้เช้าชมวันนี้ = 33 ครั้ง
  จำนวน UIP วันนี้ = 18 ip

  จำนวนผู้เช้าชมเดือนนี้ = 4210 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมเดือนที่แล้ว= 7638 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีนี้ = 45910 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีที่แล้ว = 46161 ครั้ง
  จำนวนผู้เข้าชมทั้งหมด = 267831 ครั้ง
ออนไลน์ขณะนี้ 1 คน
 
 
 
ชื่อสินค้า :: eSATA Extension (4 SATA HDD) ; CJ-ES400
ราคา :: 1x,xxx บาท

eSATA Extension (4 SATA HDD) ; CJ-ES400 
 High performance and stability.
Support 4 SATA HDDs up total 24TB
One cable (eSATA cable) connection to the host.
Simple & easy set up. No GUI and no setup requirements from hardware.
eSATA Extension (4 SATA HDD) ; CJ-ES400
eSATA Extension (4 SATA HDD) ; CJ-ES400 -High performance and stability. -Support 4 SATA HDDs up total 24TB -One cable (eSATA cable) connection to the host. -Simple & easy set up. No GUI and no setup requirements from hardware.
ความนิยม ::.
ราคา ::. 1x,xxx บาท
eSATA Extension (4 SATA HDD) ; CJ-ES400
ราคา :: 1x,xxx บาท

eSATA Extension (4 SATA HDD) ; CJ-ES400 
 High performance and stability.
Support 4 SATA HDDs up total 24TB
One cable (eSATA cable) connection to the host.
Simple & easy set up. No GUI and no setup requirements from hardware.
ชื่อสินค้า :: ชุดสัญญาณกันขโมย Honeywell Lynx Touch L5200 หน้าจอสัมผัส ชุด SuperSaver
ราคา :: 29,900 บาท

 ชุดนี้ประกอบไปด้วย..
  • - ชุดแผงควบคุมหลัก (Control Panel) Honeywell Lynx Touch 5200
  • - ชุดตรวจจับการเปิดประตูและหน้าต่าง (Magnetic Sensor) จำนวน 5 ชุด
  • - ชุดตรวจจับความเคลื่อนไหวภายใน (Motion Detector : PIR) จำนวน 2 ชุด
  • - รีโมทคอนโทรล สำหรับการ เปิด/ปิด ระบบ (Keyfob) จำนวน 2 ชุด
  • - หม้อแปลงไฟ 9V จำนวน 1 ชุด
  • - แบตเตอรี่สำรองไฟ ติดตั้งภายในแผงควบคุมหลัก
  • - คู่มือการใช้งาน การติดตั้ง (ภาษาอังกฤษ)
  • - คู่มือการใช้งานฉบับย่อ (ภาษาไทย) 
ชุดสัญญาณกันขโมย Honeywell Lynx Touch L5200 หน้าจอสัมผัส ชุด SuperSaver
ชุดระบบกันขโมย Honeywell Lynx Touch 5200 ระบบสัญญาณกันขโมยระดับโลกจาก Honeywell หน้าจอสัมผัส สำหรับคอนโด ทาวน์เฮาส์ บ้านเดี่ยว และโชว์รูมสินค้า
ความนิยม ::.
ราคา ::. 29,900 บาท
ชุดสัญญาณกันขโมย Honeywell Lynx Touch L5200 หน้าจอสัมผัส ชุด SuperSaver
ราคา :: 29,900 บาท

 ชุดนี้ประกอบไปด้วย..
  • - ชุดแผงควบคุมหลัก (Control Panel) Honeywell Lynx Touch 5200
  • - ชุดตรวจจับการเปิดประตูและหน้าต่าง (Magnetic Sensor) จำนวน 5 ชุด
  • - ชุดตรวจจับความเคลื่อนไหวภายใน (Motion Detector : PIR) จำนวน 2 ชุด
  • - รีโมทคอนโทรล สำหรับการ เปิด/ปิด ระบบ (Keyfob) จำนวน 2 ชุด
  • - หม้อแปลงไฟ 9V จำนวน 1 ชุด
  • - แบตเตอรี่สำรองไฟ ติดตั้งภายในแผงควบคุมหลัก
  • - คู่มือการใช้งาน การติดตั้ง (ภาษาอังกฤษ)
  • - คู่มือการใช้งานฉบับย่อ (ภาษาไทย) 
ชื่อสินค้า :: EVO EV-IP960
ราคา :: บาท

      1.3-Megapixels

 ◆ Weatherproof IR Camera

 ◆ 1/3" CMOS IR BULLET CAMERA
 ◆ High Resolution Low Lux True D/N
 ◆ HD Megapixel Lens
 ◆ Support Standard ONVIF V2.4
 ◆ Support Mobile Viewer
 ◆ Realtime Full Frames
EVO EV-IP960
EV-IP960 กล้องกระบอก ขนาด 1/3" CMOS IR BULLET CAMERA ความละเอียด 1.3-Megapixels 1280(H) x960(W), 1280(H) x720(W) ความเข้มแสงต่ำสุดที่จับภาพได้ 0.1 Lux ขนาดเลนส์ 3.6 mm ประกอบด้วยอินฟราเรด ขนาด 5mm. จำนวน 22 หลอด และ 1EA sensor ระยะอินฟราเรด 30 m. มีฟังก์ชัน ONVIF V2.4 ไฟเลี้ยงกระแสตรง 12 V หรือใช้ระบบ POE
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
EVO EV-IP960
ราคา :: บาท

      1.3-Megapixels

 ◆ Weatherproof IR Camera

 ◆ 1/3" CMOS IR BULLET CAMERA
 ◆ High Resolution Low Lux True D/N
 ◆ HD Megapixel Lens
 ◆ Support Standard ONVIF V2.4
 ◆ Support Mobile Viewer
 ◆ Realtime Full Frames
ชื่อสินค้า :: Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: บาท

 Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: บาท

 Patch Cord Fiber Optic OS2 LC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ชื่อสินค้า :: CV-CPW101L : 1.0 Mega Pixels
ราคา :: 4,xxx บาท

CV-CPW101L
Focal Length: 2.7mm - 12mm (Manual Zoom

 1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS.
720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC).
75-3* coaxial cable transmission over 800m.
ICR for day time and night time operation.
Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function. 
Manual adjustment of lens zoom and focus.
DC12V power supply.
IP66 compliance. 
CV-CPW101L : 1.0 Mega Pixels
CV-CPW101L : Focal Length: 2.7mm - 12mm (Manual Zoom) -1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS. -720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC). -75-3* coaxial cable transmission over 800m. -ICR for day time and night time operation. -Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function. -Manual adjustment of lens zoom and focus. -DC12V power supply. -IP66 compliance.
ความนิยม ::.
ราคา ::. 4,xxx บาท
CV-CPW101L : 1.0 Mega Pixels
ราคา :: 4,xxx บาท

CV-CPW101L
Focal Length: 2.7mm - 12mm (Manual Zoom

 1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS.
720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC).
75-3* coaxial cable transmission over 800m.
ICR for day time and night time operation.
Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function. 
Manual adjustment of lens zoom and focus.
DC12V power supply.
IP66 compliance. 
ชื่อสินค้า :: ข้อต่อกลางระหว่างหัว BNC และ BNC
ราคา :: ติดต่อสอบถาม บาท

 

ข้อต่อกลางระหว่างหัว BNC และ BNC

  • -ใช้ต่อระหว่าง หัว BNC กับ BNC
  • -สามารถใช้กับ สาย CCTV แบบสำเร็จได้



ข้อต่อกลางระหว่างหัว BNC และ BNC
ข้อต่อกลางระหว่างหัว BNC และ BNC -ใช้ต่อระหว่าง หัว BNC กับ BNC -สามารถใช้กับ สาย CCTV แบบสำเร็จได้ -ไม่ทำให้สัญญาณลดลง (Drop) แต่อย่างใด -หากต่อมากกว่า 4 เส้น ควรใช้ สาย RG6+สายไฟ แทน -สามารถติดตั้งได้ด้วยตัวเอง เพียงเสียบเข้าหัว BNC ต่อ BNC
ความนิยม ::.
ราคา ::. ติดต่อสอบถาม บาท
ข้อต่อกลางระหว่างหัว BNC และ BNC
ราคา :: ติดต่อสอบถาม บาท

 

ข้อต่อกลางระหว่างหัว BNC และ BNC

  • -ใช้ต่อระหว่าง หัว BNC กับ BNC
  • -สามารถใช้กับ สาย CCTV แบบสำเร็จได้



 


บริษัท ดี-โปร คอมมิวนิเคชั่น เชียงราย จำกัด
47/1 หมู่ 2 ต.ริมกก อ.เมืองเชียงราย จ.เชียงราย 57100

Tel.053-166641 , 088-2587858 , 088-258-7859 E-Mail : dprocctv@gmail.com , Facebook : www.facebook.com/dpro.cctvcr


Copyright © 2011 All rights reserved. Design by ChiangraiWebDesign.com