โปรโมชั่น
  กล้องวงจรปิด EVO
  เครื่องบันทึก
  กล้องอินฟาเรด
  กล้องสปีดโดม
  HIKVISION
  กล้อง Analog FHD
  เครืองบันทึกภาพ DVR
 
  HILOOK
   
   
 
  DAHUA
   
   
 
  EZVIZ
   
   
   
  กล้องวงจรปิด Panasonic
  E-Series (IP Camera)
  C-Series (HD Camera)
  กล้องวงจรปิด JAGUAR
  กล้องวงจรปิด
  เครืองบันทึก
  ระบบไฟเบอร์ออปติกและอุปกรณ์
  Fiber Optic Cable
  Media Converter
  Accessories
  ระบบกันขโมย
   
  เครื่องสแกนลายนิ้วมือ
   
  เครื่องทาบบัตร นิ้วมือ ผ่ามือ ใบหน้า
   
  อุปกรณ์เน็ตเวิร์ค
   
  อุปกรณ์สำหรับติดตั้ง
   
  ดาว์นโหลด
  ฟังเพลงออนไลน์
   
   
   
   
   
สอบถามรายละเอียด
053-166641
Tel. 088-2587858
 
สถิติเข้าเยี่ยมชมเว็บไซต์
  สถิติของวันที่ 21/01/2564
  จำนวนผู้เช้าชมวันนี้ = 13 ครั้ง
  จำนวน UIP วันนี้ = 7 ip

  จำนวนผู้เช้าชมเดือนนี้ = 2032 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมเดือนที่แล้ว= 2744 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีนี้ = 2032 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีที่แล้ว = 58541 ครั้ง
  จำนวนผู้เข้าชมทั้งหมด = 282494 ครั้ง
ออนไลน์ขณะนี้ 1 คน
 
 
 
ชื่อสินค้า :: NVR รุ่น EV-N1032VH
ราคา :: บาท

 
EV-N1032VH
ต่อกล้องแบบ HD 960P/720P
ต่อกล้องสูงสุด 32 ช่อง
ดูภาพย้อนหลัง(Playback) 4CH 1080P/ 8CH 720P 
960P Playback

NVR รุ่น EV-N1032VH
EV-N1032VH ต่อกล้องแบบ HD 960P/720P ต่อกล้องสูงสุด 32 ช่อง ดูภาพย้อนหลัง(Playback) 4CH 1080P/ 8CH 720P 960P Playback
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
NVR รุ่น EV-N1032VH
ราคา :: บาท

 
EV-N1032VH
ต่อกล้องแบบ HD 960P/720P
ต่อกล้องสูงสุด 32 ช่อง
ดูภาพย้อนหลัง(Playback) 4CH 1080P/ 8CH 720P 
960P Playback

ชื่อสินค้า :: K-EF134L01E : 1.3Megapixel
ราคา :: 9,xxx บาท

 1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS
H.264&MJPEG dual-stream encoding
Max 30fps@1.3M(1280× 960) & 720P(1280× 720)
WDR, Day/Night(ICR), 3DNR, AWB, AGC, BLC
Multiple network monitoring: Web browser, EMS and Mobile-EMS
Max. IR LEDs Length 20m
Min. illumination 0.1 Lux  / F1.4 (Color)
 
IK10, IP66, PoE , DC12V
Corridor Mode Support  
K-EF134L01E : 1.3Megapixel
**K-EF134L01E Focal Length 2.8mm - 12mm (Motorized Zoom) -1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS -H.264&MJPEG dual-stream encoding -Max 30fps@1.3M(1280× 960) & 720P(1280× 720) -WDR, Day/Night(ICR), 3DNR, AWB, AGC, BLC -Multiple network monitoring: Web browser, EMS and Mobile-EMS -Max. IR LEDs Length 20m -Min. illumination 0.1 Lux / F1.4 (Color) -IK10, IP66, PoE , DC12V -Corridor Mode Support
ความนิยม ::.
ราคา ::. 9,xxx บาท
K-EF134L01E : 1.3Megapixel
ราคา :: 9,xxx บาท

 1/3” 1.3Megapixel progressive scan CMOS
H.264&MJPEG dual-stream encoding
Max 30fps@1.3M(1280× 960) & 720P(1280× 720)
WDR, Day/Night(ICR), 3DNR, AWB, AGC, BLC
Multiple network monitoring: Web browser, EMS and Mobile-EMS
Max. IR LEDs Length 20m
Min. illumination 0.1 Lux  / F1.4 (Color)
 
IK10, IP66, PoE , DC12V
Corridor Mode Support  
ชื่อสินค้า :: Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-SC Duplex Single-Mode UPC-APC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: บาท

  Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-SC Duplex Single-Mode UPC-APC
-สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-SC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-APC  ความยาว 3 เมตร
Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-SC Duplex Single-Mode UPC-APC ความยาว 3 เมตร
Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-SC Duplex Single-Mode UPC-APC -สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-SC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-APC ความยาว 3 เมตร
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-SC Duplex Single-Mode UPC-APC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: บาท

  Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-SC Duplex Single-Mode UPC-APC
-สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-SC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-APC  ความยาว 3 เมตร
ชื่อสินค้า :: ZK-K20
ราคา :: 5,300 บาท

  • หน้าจอ : 2.8" TFT Color Screen
  • รองรับลายนิ้วมือ : 1,500
  • รองรับบัตร RFID : 3,000
  • รายการบันทึก : 50,000
  • การเชื่อมต่อ : Lan, USB-Host
  • โปรแกรม : ZKTime 5.0
  • ฟังก์ชั่นมาตรฐาน : สามารถควบคุมประตูได้, แบตเตอรี่ในตัว
  • อัพเกรดเพิ่ม : บัตร Mifare or External Bell
ZK-K20
internet SSR Fingerprint Time Clock
ความนิยม ::.
ราคา ::. 5,300 บาท
ZK-K20
ราคา :: 5,300 บาท

  • หน้าจอ : 2.8" TFT Color Screen
  • รองรับลายนิ้วมือ : 1,500
  • รองรับบัตร RFID : 3,000
  • รายการบันทึก : 50,000
  • การเชื่อมต่อ : Lan, USB-Host
  • โปรแกรม : ZKTime 5.0
  • ฟังก์ชั่นมาตรฐาน : สามารถควบคุมประตูได้, แบตเตอรี่ในตัว
  • อัพเกรดเพิ่ม : บัตร Mifare or External Bell
ชื่อสินค้า :: ZK-K14
ราคา :: 4,500 บาท

  • หน้าจอ : 2.8" TFT Color Screen
  • รองรับลายนิ้วมือ : 1,500
  • รองรับบัตร RFID : 1,500
  • รายการบันทึก : 100,000
  • การเชื่อมต่อ : Lan, USB-Host
  • โปรแกรม : ZKTime 5.0
ZK-K14
เครื่องบันทึกเวลาด้วยลายนิ้วมือ เชื่อมต่อผ่านเน็ตเวอร์ค USB
ความนิยม ::.
ราคา ::. 4,500 บาท
ZK-K14
ราคา :: 4,500 บาท

  • หน้าจอ : 2.8" TFT Color Screen
  • รองรับลายนิ้วมือ : 1,500
  • รองรับบัตร RFID : 1,500
  • รายการบันทึก : 100,000
  • การเชื่อมต่อ : Lan, USB-Host
  • โปรแกรม : ZKTime 5.0
ชื่อสินค้า :: CV-CPW103L : 1.0 Mega Pixels
ราคา :: 2,xxx บาท

 CV-CPW103L  : Focal Length: 3.6mm
1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS.
720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC).
75-3* coaxial cable transmission over 800m.
ICR for day time and night time operation.
Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function.
DC12V power supply.
IP66 compliance. 
CV-CPW103L : 1.0 Mega Pixels
CV-CPW103L : Focal Length: 3.6mm -1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS. -720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC). -75-3* coaxial cable transmission over 800m. -ICR for day time and night time operation. -Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function. -DC12V power supply. -IP66 compliance.
ความนิยม ::.
ราคา ::. 2,xxx บาท
CV-CPW103L : 1.0 Mega Pixels
ราคา :: 2,xxx บาท

 CV-CPW103L  : Focal Length: 3.6mm
1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS.
720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC).
75-3* coaxial cable transmission over 800m.
ICR for day time and night time operation.
Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function.
DC12V power supply.
IP66 compliance. 
 


บริษัท ดี-โปร คอมมิวนิเคชั่น เชียงราย จำกัด
47/1 หมู่ 2 ต.ริมกก อ.เมืองเชียงราย จ.เชียงราย 57100

Tel.053-166641 , 088-2587858 , 088-258-7859 E-Mail : dprocctv@gmail.com , Facebook : www.facebook.com/dpro.cctvcr


Copyright © 2011 All rights reserved. Design by ChiangraiWebDesign.com