โปรโมชั่น
  กล้องวงจรปิด EVO
  เครื่องบันทึก
  กล้องอินฟาเรด
  กล้องสปีดโดม
  HIKVISION
  กล้อง Analog FHD
  เครืองบันทึกภาพ DVR
 
  HILOOK
   
   
 
  DAHUA
   
   
 
  EZVIZ
   
   
   
  กล้องวงจรปิด Panasonic
  E-Series (IP Camera)
  C-Series (HD Camera)
  กล้องวงจรปิด JAGUAR
  กล้องวงจรปิด
  เครืองบันทึก
  ระบบไฟเบอร์ออปติกและอุปกรณ์
  Fiber Optic Cable
  Media Converter
  Accessories
  ระบบกันขโมย
   
  เครื่องสแกนลายนิ้วมือ
   
  เครื่องทาบบัตร นิ้วมือ ผ่ามือ ใบหน้า
   
  อุปกรณ์เน็ตเวิร์ค
   
  อุปกรณ์สำหรับติดตั้ง
   
  ดาว์นโหลด
  ฟังเพลงออนไลน์
   
   
   
   
   
สอบถามรายละเอียด
053-166641
Tel. 088-2587858
 
สถิติเข้าเยี่ยมชมเว็บไซต์
  สถิติของวันที่ 09/03/2564
  จำนวนผู้เช้าชมวันนี้ = 2 ครั้ง
  จำนวน UIP วันนี้ = 2 ip

  จำนวนผู้เช้าชมเดือนนี้ = 645 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมเดือนที่แล้ว= 2989 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีนี้ = 6329 ครั้ง
  จำนวนผู้เช้าชมปีที่แล้ว = 58541 ครั้ง
  จำนวนผู้เข้าชมทั้งหมด = 286791 ครั้ง
ออนไลน์ขณะนี้ 1 คน
 
 
 
ชื่อสินค้า :: EV-AHD7730
ราคา :: บาท

 
EV-AHD7730
1/4" Aptina Sensor 1.0 MP CMOS Sensor
อินฟาเรดกระบอก 720P
ความละเอียดของภาพ 1.0 ล้านพิเซล
ค่าความสว่างของแสงขั้นต่ำ 0.01 Lux
อินฟาเรด Aray 6 ดวง ระยะ 30 เมตร
เลนส์ 3.6 มม.

EV-AHD7730
EV-AHD7730 1/4" Aptina Sensor 1.0 MP CMOS Sensor อินฟาเรดกระบอก 720P ความละเอียดของภาพ 1.0 ล้านพิเซล ค่าความสว่างของแสงขั้นต่ำ 0.01 Lux อินฟาเรด Aray 6 ดวง ระยะ 30 เมตร เลนส์ 3.6 มม.
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
EV-AHD7730
ราคา :: บาท

 
EV-AHD7730
1/4" Aptina Sensor 1.0 MP CMOS Sensor
อินฟาเรดกระบอก 720P
ความละเอียดของภาพ 1.0 ล้านพิเซล
ค่าความสว่างของแสงขั้นต่ำ 0.01 Lux
อินฟาเรด Aray 6 ดวง ระยะ 30 เมตร
เลนส์ 3.6 มม.

ชื่อสินค้า :: CJ-HDR216 (16ch)
ราคา :: 2x,xxx บาท

 CJ-HDR216 (16ch)
16 channel with 720p real-time recording playback and live view
H.264 video encode
1/4/9/16 channel synchronous real time  playback
HDMI / VGA  simultaneous video output
Support 2 SATA HDDs up to 12 TB, 2 USB
Digital Zoom in Live & Playback
iPhone, iPad & Android

 

CJ-HDR216 (16ch)
CJ-HDR216 (16ch) -16 channel with 720p real-time recording playback and live view -H.264 video encode -1/4/9/16 channel synchronous real time playback -HDMI / VGA simultaneous video output -Support 2 SATA HDDs up to 12 TB, 2 USB -Digital Zoom in Live & Playback -iPhone, iPad & Android
ความนิยม ::.
ราคา ::. 2x,xxx บาท
CJ-HDR216 (16ch)
ราคา :: 2x,xxx บาท

 CJ-HDR216 (16ch)
16 channel with 720p real-time recording playback and live view
H.264 video encode
1/4/9/16 channel synchronous real time  playback
HDMI / VGA  simultaneous video output
Support 2 SATA HDDs up to 12 TB, 2 USB
Digital Zoom in Live & Playback
iPhone, iPad & Android

 

ชื่อสินค้า :: ZK-K20
ราคา :: 5,300 บาท

  • หน้าจอ : 2.8" TFT Color Screen
  • รองรับลายนิ้วมือ : 1,500
  • รองรับบัตร RFID : 3,000
  • รายการบันทึก : 50,000
  • การเชื่อมต่อ : Lan, USB-Host
  • โปรแกรม : ZKTime 5.0
  • ฟังก์ชั่นมาตรฐาน : สามารถควบคุมประตูได้, แบตเตอรี่ในตัว
  • อัพเกรดเพิ่ม : บัตร Mifare or External Bell
ZK-K20
internet SSR Fingerprint Time Clock
ความนิยม ::.
ราคา ::. 5,300 บาท
ZK-K20
ราคา :: 5,300 บาท

  • หน้าจอ : 2.8" TFT Color Screen
  • รองรับลายนิ้วมือ : 1,500
  • รองรับบัตร RFID : 3,000
  • รายการบันทึก : 50,000
  • การเชื่อมต่อ : Lan, USB-Host
  • โปรแกรม : ZKTime 5.0
  • ฟังก์ชั่นมาตรฐาน : สามารถควบคุมประตูได้, แบตเตอรี่ในตัว
  • อัพเกรดเพิ่ม : บัตร Mifare or External Bell
ชื่อสินค้า :: Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: บาท

 ink UFP962D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-LC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC
Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ความนิยม ::.
ราคา ::. บาท
Patch Cord Fiber Optic OS2 SC-LC Duplex Single-Mode UPC-UPC ความยาว 3 เมตร
ราคา :: บาท

 ink UFP962D31 สาย Patch Cord Fiber Optic OS2 หัวต่อ SC-LC Duplex Single-Mode 3.0mm. Jacket UPC-UPC
ชื่อสินค้า :: CV-CFW103L : 1.0 Mega Pixels
ราคา :: 2,xxx บาท

 CV-CFW103L " 1.0 Mega Pixels 

Focal Length: 3.6mm

1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS.
720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC).
75-3* coaxial cable transmission over 800m.
ICR for day time and night time operation.
Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function.
DC12V power supply.

 

IP66 compliance. 
CV-CFW103L : 1.0 Mega Pixels
CV-CFW103L : " 1.0 Mega Pixels -Focal Length: 3.6mm -1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS. -720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC). -75-3* coaxial cable transmission over 800m. -ICR for day time and night time operation. -Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function. -DC12V power supply. -IP66 compliance.
ความนิยม ::.
ราคา ::. 2,xxx บาท
CV-CFW103L : 1.0 Mega Pixels
ราคา :: 2,xxx บาท

 CV-CFW103L " 1.0 Mega Pixels 

Focal Length: 3.6mm

1/2.9" 1.0 Mega Pixels CMOS.
720p@25fps(PAL) /30fps (NTSC).
75-3* coaxial cable transmission over 800m.
ICR for day time and night time operation.
Auto exposure, auto white balance, auto electronic shutter and auto gain function.
DC12V power supply.

 

IP66 compliance. 
ชื่อสินค้า :: TL-WA5210G
ราคา :: 6,xxx.- บาท

 

Highlights:

  • Complies with IEEE 802.11b/g, wireless speed up to 54Mbps
  • Outdoor weatherproof and 4000V lightning/15KV ESD protection design
  • 12dBi dual-polarized antenna to build long distance WiFi connection up to 15km
  • High Power to boost your signal coverage and link speed
  • Up to 60 meters (200 feet) of flexible deployment with included Power over Ethernet Injector


เสารับส่งสัญญาณแบบไร้สาย กระจายสัญญาณรอบตัวเองได้ 60 เมตร และ/หรือ ใช้รับส่งสัญญาณแบบเสาถึงเสาได้ไกลถึง 15 กิโลเมตร เหมาะสำหรับส่งสัญญาณจากเครื่องบันทึกมาดูในคอมพิวเตอร์หรือมือถือ ได้ไกลถึง 3 กิโลเมตร

TL-WA5210G
2.4GHz High Power Wireless Outdoor CPE ส่งสัญญาณได้ 15 กิโลเมตร
ความนิยม ::.
ราคา ::. 6,xxx.- บาท
TL-WA5210G
ราคา :: 6,xxx.- บาท

 

Highlights:

  • Complies with IEEE 802.11b/g, wireless speed up to 54Mbps
  • Outdoor weatherproof and 4000V lightning/15KV ESD protection design
  • 12dBi dual-polarized antenna to build long distance WiFi connection up to 15km
  • High Power to boost your signal coverage and link speed
  • Up to 60 meters (200 feet) of flexible deployment with included Power over Ethernet Injector


เสารับส่งสัญญาณแบบไร้สาย กระจายสัญญาณรอบตัวเองได้ 60 เมตร และ/หรือ ใช้รับส่งสัญญาณแบบเสาถึงเสาได้ไกลถึง 15 กิโลเมตร เหมาะสำหรับส่งสัญญาณจากเครื่องบันทึกมาดูในคอมพิวเตอร์หรือมือถือ ได้ไกลถึง 3 กิโลเมตร

 


บริษัท ดี-โปร คอมมิวนิเคชั่น เชียงราย จำกัด
47/1 หมู่ 2 ต.ริมกก อ.เมืองเชียงราย จ.เชียงราย 57100

Tel.053-166641 , 088-2587858 , 088-258-7859 E-Mail : dprocctv@gmail.com , Facebook : www.facebook.com/dpro.cctvcr


Copyright © 2011 All rights reserved. Design by ChiangraiWebDesign.com